Home Webboard ArticlesKnowledges  

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งความ ขอรับท่านฯ  (อ่าน 9955 ครั้ง)

ออฟไลน์ TOMXO

• Just
  • **
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 25
  • ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...
แจ้งความ ขอรับท่านฯ
« เมื่อ: 29, ตุลาคม 2008, 12:54:20 PM »
ขอแจ้งความ ขอรับท่านฯ เครื่องกระผม Shout Box หายไป ช่วยตามกลับมาด้วยเถิดครับ
 :cry:

ขอขอบพระคุณครับ
 :adore:

ออฟไลน์ เซียวเหล่งนึ่งฯ

• Global Moderator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2138
    • SMFjusthost.com
Re: แจ้งความ ขอรับท่านฯ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2008, 02:08:49 PM »
ขอแจ้งความ ขอรับท่านฯ เครื่องกระผม Shout Box หายไป ช่วยตามกลับมาด้วยเถิดครับ
 :cry:

ขอขอบพระคุณครับ
 :adore:

555+
มิได้หายไปไหนดอก  เพียงเอาออกแล้วหาทางลงใหม่หนะ
เพราะอันเก่ามันรวนๆหละ

จากการทดลอง  ลงทั้งหมดก็หลายตัว  ไม่ผ่านสักตัว ทั้งแบบม็อด และแบบเมนวล
ลองทั้งวิธีของจัสต์-เด็กมอร์-โซนไอที ก็ยังไม่ผ่าน
ซึ่งมันก็อาการเดิมๆของจัสต์อยู่แล้ว 

แม้แต่เอาตัวเดิมมาใช้ทั้งม็อด และเมนวลก็ไม่ได้ผล 
คงเพราะต่างเวอร์ชั่นด้วย ตอนลงครั้งแรกมัน 1.1.4

ทำแช็ตแยกห้องออกไปนั้นทำได้อยู่  แต่คงเงียบเหงาเพราะจัสต์ก็มีแต่ผู้สูงวัยคุยกัน (555+)

ตอนนี้กำลังจะลองแงะอีกตัวมาใช้จ้า แต่ขอช่วงดึกๆละกัน

kaikimao

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2008, 03:22:03 PM »
เพราะจัสต์ก็มีแต่ผู้สูงวัยคุยกัน

:grin:

• Just
  • **
  • ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2008, 05:02:33 PM »
ครับ ท่านเซียวฯ นึกว่าบอร์ดมีปัญหาไม่กี่วัน มีคนใจร้ายมาหยิบเอาไปซะแล้ว  :smiley:
อ้างถึง
ตอนนี้กำลังจะลองแงะอีกตัวมาใช้จ้า
เรียกท่านไก่ฯ ไปช่วยครับท่านเซียวฯ ท่านไก่ฯ มีอุปกรณ์งัดแงะเพียบ   :cheesy:
อ้างถึง
เพราะจัสต์ก็มีแต่ผู้สูงวัยคุยกัน
อ้าว ท่านเซียวฯ แอบว่าท่านไก่ฯ ซะได้นะ   :grin:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2008, 12:53:15 AM »
หลังจากที่ยำๆไปแล้วก็ยังพอมีที่จะคอยติดเออเร่อบางครั้งบางคราว

ถ้าพบเจอแจ้งด้วยเด้อทุกท่าน

ป.ล. 

คิดถึงป้าตุ๊กแฮะ :crying:

• Just
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2008, 10:22:03 AM »
ขอบพระคุณมากครับท่านเซียวฯ คงอดหลับอดนอนซะหลายวัน น่าสงสารจัง    :huh:
อ้างถึง
คิดถึงป้าตุ๊กแฮะ
ขออนุญาตประกาศฯ
ท่านตุ๊กครับ เจ้าหนี้คิดถึงครับท่าน    :cheesy:

• Just
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2008, 11:01:35 AM »
อยู่ๆ ก็แว๊ปนี่ขึ้นมาน่ะครับท่านเซียวฯ
Fatal error: Call to undefined function smf_seed_generator() in /var/www/vhosts/justusers.net/httpdocs/forum/SSI.php on line 92
   :huh:

ออฟไลน์ tuk_tuk_ja

• *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 20
  • ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2008, 11:09:03 PM »

เป็นเหมือนคุณTOMXO เลย หุหุ
Fatal error: Call to undefined function smf_seed_generator() in /var/www/vhosts/justusers.net/httpdocs/forum/SSI.php on line 92

เรื่องของเรื่อง พูดเรื่องแ่ก่ไปนิดนึงเอง เดี้ยงเลย :hitwall:

หลังจากที่ยำๆไปแล้วก็ยังพอมีที่จะคอยติดเออเร่อบางครั้งบางคราว

ถ้าพบเจอแจ้งด้วยเด้อทุกท่าน

ป.ล. 

คิดถึงป้าตุ๊กแฮะ :crying:

มาแจ้งแล้วเด้อค่ะ

มิได้โผล่เพราะติดภาระกิจฟิชโช่จ้า  :smitten-1:

ขอบพระคุณมากครับท่านเซียวฯ คงอดหลับอดนอนซะหลายวัน น่าสงสารจัง    :huh:
อ้างถึง
คิดถึงป้าตุ๊กแฮะ
ขออนุญาตประกาศฯ
ท่านตุ๊กครับ เจ้าหนี้คิดถึงครับท่าน    :cheesy:

อ่ะจึ๋ย!!! สอยร่วง เอ้ย ใช ้หมดแล้วนิน่า ไม่มีเจ้านี้นะค่ะ  มีแต่ลูกหนี้ค่ะ :dev: 
ว่าแล้วก็ชำแหละ เอ้ย ชำระมาเลยคุณTOMXO อย่าทำเฉไฉ :tickedoff:

ออฟไลน์ LittleCat

• ไม่เต็มบาท
  • Administrator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 433
  • ตามโลกไม่ทัน
    • บอร์ดแมวเมา
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2008, 09:15:57 AM »
อยู่ๆ ก็แว๊ปนี่ขึ้นมาน่ะครับท่านเซียวฯ
   :huh:

เจอแบบนี้เป็นระยะๆ เหมือนกัน แหะๆๆ ยังไม่ได้ไปขุดดูว่ามันไปติดอะไรตรงไหน  :cheesy:
อย่าคิดว่าตนเองเก่ง อย่าคิดว่าคนอื่นขาดตนเองไม่ได้ -- หลักการในการทำงานของแมวขี้เมา

• Just
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2008, 10:02:11 AM »
อ้างถึง
ชำระมาเลยคุณTOMXO อย่าทำเฉไฉ
ไว้ก่อนนะครับท่านตุ๊ก เป็นหนี้กันยากที่จะลืมกัน อิอิ
อ้างถึง
ยังไม่ได้ไปขุดดูว่ามันไปติดอะไรตรงไหน
ท่านไก่ฯ มีอุปกรณ์พร้อมครับท่านเหมียวเล็ก จอบ เสียม สว่าน ฯลฯ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05, พฤศจิกายน 2008, 10:05:48 AM โดย TOMXO »

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2008, 10:38:10 AM »
ไว้ให้เหมียวเล็กไล่ดู.. เจ้ตาลายละ 555+

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 
Back to top