Home Webboard ArticlesKnowledges  

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปไก่ขี้เมา ที่บางคนอยากเห็น (คำเตือน : ใช้วิจารณญาณก่อนเข้าชม)  (อ่าน 24312 ครั้ง)

kaikimao

• บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23, มกราคม 2009, 03:10:56 PM โดย ไก่ขี้เมา »

ออฟไลน์ ก๊วนกวน

• Just Staff
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 21
    • pop music box
จงเต้น  โดยคิดว่าไม่มีใครมองอยู่
จงรัก    โดยคิดว่าจะไม่ได้รับความเจ็บปวดเลยซักครั้ง
จงร้องเพลง  โดยคิดว่าไม่มีใครกำลังฟังอยู่
จงทำงาน     โดยคิดว่าไม่ต้องการเงิน
จงใช้ชีวิต     โดยคิดว่าวันนี้เป็นวันสุดท้าย >> Series :: เรื่อง My Name is Kim Sam Soon

kaikimao

ไม่เข้าร้านตัดผมมาตั้งหลายปี ยกให้ใครง่ายๆ ไม่ได้หรอกครับ  :cool:

ว่าแต่ หลายๆ คนเค้าเห็นด้านหลัง แล้วคิดว่าผมเป็นผู้หญิง (ตัวโตๆ  :haha: )

ออฟไลน์ เซียวเหล่งนึ่งฯ

• Global Moderator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2148
    • SMFjusthost.com
ไว้ผมยาว+ยันตร์แปดทิศ+ต้นหลิวกวนอิม   จ๊าก.... นึกว่ายอมยุทธหญิงที่ไหนนะเนี่ย

kaikimao

เอารูปออกล่ะ อายเค้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23, มกราคม 2009, 03:11:06 PM โดย ไก่ขี้เมา »

ออฟไลน์ CrayoN

• *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 253
ในแก้วสีเหมือนนม แต่ทำไมมีฟอง :grin:

ออฟไลน์ j-cleopatra

• พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
  • Ju
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 3
แหมสเปกเราเลยนี่

ออฟไลน์ TOMXO

• Just
  • **
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 25
  • ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...
ขอคารวะท่านจอมยุทธไก่ฯ 3 เหยือก(วุ้นๆ)    :adore:
ท่านสมาชิกฯ ควรอ่านที่ท่านเหมียวเล็กให้ไว้ประกอบด้วยเน้อครับ     :tongue:

http://www.justusers.net/forum/index.php?topic=1858.0
 :rolleyes:

kaikimao

เก็บมาสักเล็กน้อย  :shocked:

กฏของหนังจีน กำลังภายใน 100 ข้อ

5. คนบ้าๆ โทรมๆ มักจะมีวรยุทธสูง พอๆ กับความบ้าของมัน
...
59.ต้องมีการย่างไก่หรือ!อื่นๆกินกลางป่า
...
63.วัดร้างย่อมต้องมีไก่ป่า เห็นหระเอกจับมาย่างกินตัวเหลืองอร่ามแทบทุกเรื่องเชียว
...
90. อยากเป็นพี่น้องร่วมสาบานกับพระเอก ไม่ยาก สิ่งที่ต้องทำคือ เลี้ยงเหล้า ให้ที่พัก ให้เงิน หรือแม้กระทั่งประลองยุทธ เนื่องจากพระเอกถูกชะตาคนได้ง่ายมาก
...
-พระเอกจนๆจะคู่กับหมั่นโถว
-กับแกล้มยอดฮิต ไก่ต้ม

ออฟไลน์ tuk_tuk_ja

• *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 20
  • ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
เดาผิดวุ้ยเรา กะว่าต้องตัวผอมๆ ประมาณเหมือนไก่ถูกย่างมาหลายชั่วโมง :dev:

คาดตาด้วยแถบดำ ไปก่อเหตุที่ไหนไว้ค่ะ :razz:

kaikimao

คาดตาด้วยแถบดำ ไปก่อเหตุที่ไหนไว้ค่ะ :razz:
เอารูปไปลงหาคู่บ่อยซะเคยตัวครับ  :haha:

ออฟไลน์ กฤติยา

• You Are Just Member
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 193
  • หวงเหมือนไล่ ให้เหมือนเรียก
อยากเห็นรูปป้าตุ้กอ่ะ

ออฟไลน์ TOMXO

• Just
  • **
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 25
  • ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...
แบบว่า คาดตาด้วยแถบดำ ปกติใช้กับผู้ที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ น่ะครับท่านตุ๊ก    :grin:

ออฟไลน์ tuk_tuk_ja

• *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 20
  • ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
เอารูปไปลงหาคู่บ่อยซะเคยตัวครับ  :haha:
แหม....แฟนพันธุ์แท้ลุงหนวดก็ไม่บอก อิอิ

อยากเห็นรูปป้าตุ้กอ่ะ
เหอะๆ ขืนแปะรูปไปเดี๋ยวสมาชิกก็ได้แตกตื่นกันพอดีค่ะ

แบบว่า คาดตาด้วยแถบดำ ปกติใช้กับผู้ที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ น่ะครับท่านตุ๊ก    :grin:
อันนี้น่าจะเป็นคนดูขอร้องให้คาดแถบดำมากกว่าค่ะ เพราะทน(ความหล่อ)ไม่ได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10, ธันวาคม 2008, 09:47:16 PM โดย tuk_tuk_ja »

kaikimao

ไม่น่าเริ่มเลยผม...
 :haha:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 
Back to top