Home Webboard ArticlesKnowledges  
ข่าวประกาศ:

:: กติกา มารยาท ในการใช้งานเว็บบอร์ด ::
กรุณากรอกอีเมล์จริงในการสมัคร และรับอีเมล์ยืนยันเพื่อใช้งานในบอร์ด

ผู้เขียน หัวข้อ: Web Hosting ราคาพิเศษสุดๆ 1GB เริ่มต้นเพียง 75 บาทเท่านั้น  (อ่าน 9499 ครั้ง)

ออฟไลน์ kieng

• Ju
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2
newbielink:http://www.jairakhosting.com [nonactive] ให้บริการ Webhosting

ซึ่งเซิฟเวอร์ของเราวางที่ ตึก กสท. บางรัก มีเจ้าหน้าที่ทางเทคนิค
คอยดูแลตลอด 24 ชั่วโมง ซึ่งลูกค้าทุกท่านไม่ต้องกังวลกับเว็บล่มอีกต่อไป
การันตี ความเร็ว แรง ไม่มีล่ม รับประกันความพอใจ

Hosting Plan
งด รับเว็บฝากไฟล์ อัพโหลด และเว็บผิดกฎหมายทุกชนิดนะครับ
===============================================================
Small 1 GB
เริ่มต้นที่ 900 บาทต่อปี
ด้วยเนื้อที่ : 1GB
Datatransfer : 10GB
Add Domains : 5
Sub Domains : Unlimited

สั่งซื้อเว็บโฮสติ้ง : newbielink:http://www.jairakhosting.com/billing/ [nonactive]
รายละเอียดเพิ่มเติม : newbielink:http://www.jairakhosting.com/hosting-package/ [nonactive]
===============================================================

ลองทดสอบดูได้ ไม่พอใจยินดีคืนเงิน เต็มจำนวน

*** พิเศษสุดๆ ลด 50% (เฉพาะราคาพื้นที่โฮสติ้ง ไม่รวม Domain) ***

Promotion Code "PRH50" ตั้งแต่วันนี้ถึง 30 เมษายน 2552 นี้เท่านั้น

newbielink:http://JairakHosting.com [nonactive]
ติดต่อ : 0839177756
newbielink:http://www.jairakhosting.com [nonactive]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03, เมษายน 2009, 12:29:59 AM โดย kieng »

*Link Removed* โฮสติ้งราคาประหยัด 1 GB เริ่มต้นเพียง 75 บาท/เดือนเท่านั้น
จดโดเมน .com, .net, .org เพียง 350 บาท/ปี

ออฟไลน์ เซียวเหล่งนึ่งฯ

• Global Moderator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2148
    • SMFjusthost.com
ให้กระทู้เดียวนะท่าน ถือว่าเป็นการให้ข้อมูล โฮสต์ติ้งแก่สมาชิกด้วย

โดยรวมก็น่าสนใจดี  แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง

- มีแพลนไหนบ้างที่ให้แบนวิทในประเทศประมาณ 150-180 จิ๊ก ต่างประเทศ 20-40 จิ๊ก
- พีเอชพี-มายแอดมินสามารถอัพโหลดไฟล์สูงสุดกี่เม็ก (เคยใช้ไดเรคแอดมินมันได้แค่ 5 เม็ก เซ็งสุดเลย)

kaikimao

• บุคคลทั่วไป
ดูๆ ไว้เหมือนกัน , สงสัยอะไรบ้างเหมือนกัน

แต่ไ่ม่อยากว่าอะไร เดี๋ยวจะกลายเป็นตัดทางหากินเค้าหมด
 :haha:

• *
ดูๆ ไว้เหมือนกัน , สงสัยอะไรบ้างเหมือนกัน

แต่ไ่ม่อยากว่าอะไร เดี๋ยวจะกลายเป็นตัดทางหากินเค้าหมด
 :haha:

ใจเราคิดว่าให้แค่เจ้าละ 1 กระทู้  (มากไปก็จงใจโฆษณาเกินเหตุ ลบโลด)

ในอนาคตถ้ามากขึ้น หรือเป็นที่สนใจกันจริงๆ
ก็ค่อยเสนอให้แอดมินเพิ่มบอร์ดย่อยเรื่องโฮสติ้ง+โดนเมนไปเลย  เราว่าก็น่าสนใจดี
ใครหาโฮสต์ ก็มาโพสต์สเป็กไว้ ประกวดราคา+คุณภาพกันซะเลย 555+

ออฟไลน์ TOMXO

• Just
  • **
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 25
  • ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...
อ้างถึง
ในอนาคตถ้ามากขึ้น หรือเป็นที่สนใจกันจริงๆ
ก็ค่อยเสนอให้แอดมินเพิ่มบอร์ดย่อยเรื่องโฮสติ้ง+โดนเมนไปเลย  เราว่าก็น่าสนใจดี
ใครหาโฮสต์ ก็มาโพสต์สเป็กไว้ ประกวดราคา+คุณภาพกันซะเลย 555+
ผมก็คิดว่าน่าทำครับท่านฯ เพราะก่อนโน้นผมมาโพสต์ถาม ท่านเซียวฯ ก็ต้องมาเสียเวลาชี้แนะฯ ให้พื้นที่เค้าทำมาหารับประทานกัน
ซักนิดหน่อยก็เป็นกุศลนะครับท่านฯ

:smiley:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02, เมษายน 2009, 01:27:11 PM โดย TOMXO »

kaikimao

ใจเราคิดว่าให้แค่เจ้าละ 1 กระทู้  (มากไปก็จงใจโฆษณาเกินเหตุ ลบโลด)

เก็บค่าโฆษณาเข้า Just ด้วยครับ

• Just
  • **
  • ลี้น้อยแก้วบิน แก้วแรกไม่เคยพลาดปาก...

เก็บค่าโฆษณาเข้า Just ด้วยครับ

เดี๋ยวกะตังค์ที่ Just. เก็บไว้ ปลวกก็กินหมดหรอกครับท่านไก่ฯ

kaikimao

เดี๋ยวกะตังค์ที่ Just. เก็บไว้ ปลวกก็กินหมดหรอกครับท่านไก่ฯ

เก็บไว้พาสมาชิกไปเที่ยว ต่างประเทศ (แถบๆ ชายแดนไทย) ก็ได้ครับ
(แล้วก็แอบๆ ลืมทิ้งๆ ไว้ ไม่ต้องพากลับ)

• Just
  • **
เก็บไว้พาสมาชิกไปเที่ยว ต่างประเทศ (แถบๆ ชายแดนไทย) ก็ได้ครับ
(แล้วก็แอบๆ ลืมทิ้งๆ ไว้ ไม่ต้องพากลับ)

เหอะๆ แยบยล แยบยล

kaikimao

ผมว่าเราเลิกคุยกระทู้นี้ดีกว่าครับ ไม่งั้นเดีี๋ยวยาวไป ได้ปักหมุดซะ

ออฟไลน์ LittleCat

• ไม่เต็มบาท
  • Administrator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 434
  • ตามโลกไม่ทัน
    • บอร์ดแมวเมา

อ่าฮ้า งั้นค่าโดเมนเท่าไหร่อ่ะจ๊ะ? แบบว่า ถ้าหากว่ามีโดเมนอยู่แล้วหนะ แต่จะย้ายจากที่อื่นมาตรงนี้ ไว้ด้วยกันกับโฮสต์ อะไรเงี้ย
อย่าคิดว่าตนเองเก่ง อย่าคิดว่าคนอื่นขาดตนเองไม่ได้ -- หลักการในการทำงานของแมวขี้เมา

kaikimao

อ่าฮ้า งั้นค่าโดเมนเท่าไหร่อ่ะจ๊ะ? แบบว่า ถ้าหากว่ามีโดเมนอยู่แล้วหนะ แต่จะย้ายจากที่อื่นมาตรงนี้ ไว้ด้วยกันกับโฮสต์ อะไรเงี้ย

ย้ายไปอยู่บ้านผมมะครับ ว่าแต่ตั้งแต่ใช้มา DB เจ๊งกู่ไม่กลับสามรอบ มาตั้งแต่ kaisoftware beta 1 ยัน beta 3 จนตั้งหลักเริ่มต้นทำใหม่ไม่ถูกแล้ว
 :hitwall:

ออฟไลน์ LittleCat

• ไม่เต็มบาท
  • Administrator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 434
  • ตามโลกไม่ทัน
    • บอร์ดแมวเมา
vbvb  เอาไว้จัดประกวดราคา อิอิ
อย่าคิดว่าตนเองเก่ง อย่าคิดว่าคนอื่นขาดตนเองไม่ได้ -- หลักการในการทำงานของแมวขี้เมา

ออฟไลน์ kieng

• Ju
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2
ขอบคุณทุกๆ คนที่ให้ความสนใจนะค่ะ

ตอบคุณเซียวเหล่งนึ่ง แห่งสำนักสุสานโบราณ

อ้างถึง
มีแพลนไหนบ้างที่ให้แบนวิทในประเทศประมาณ 150-180 จิ๊ก ต่างประเทศ 20-40 จิ๊ก
ตอบ : สามารถซื้อเพิ่มได้ค่ะ จิ๊กละ 20 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 GB)

อ้างถึง
พีเอชพี-มายแอดมินสามารถอัพโหลดไฟล์สูงสุดกี่เม็ก (เคยใช้ไดเรคแอดมินมันได้แค่ 5 เม็ก เซ็งสุดเลย)
ตอบ : phpMyadmin สามารถอัพโหลดไฟล์ได้สูงสุด 20MB

ตอบคุณ LittleCat

อ้างถึง
ตอบ : ค่าโดเมน .com, .net, .org 350 บาท/ปีค่ะ (ทั้งจดใหม่,โอนย้าย หรือว่าต่ออายุ ราคาเดียว 350 บาท/ปีค่ะ)
*Link Removed* โฮสติ้งราคาประหยัด 1 GB เริ่มต้นเพียง 75 บาท/เดือนเท่านั้น
จดโดเมน .com, .net, .org เพียง 350 บาท/ปี

• *
แล้วเรื่องแบนวิทต่างประเทศ พอมีปัญหาบ้างไหม 
เราเองก็ใช้มาหลายเจ้าแล้วหละ บางเจ้าให้ในประเทศอันลิมิตเลย  แต่ต่างประเทศไม่ไหวเข้าแทบไม่ได้เลย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 
Back to top