Home Webboard ArticlesKnowledges  

ผู้เขียน หัวข้อ: Design Website ใหม่ มาให้ชมคร๊าบ  (อ่าน 10168 ครั้ง)

ออฟไลน์ pollock

• Just Staff
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 31
    • watana-design
Design Website ใหม่ มาให้ชมคร๊าบ
« เมื่อ: 20, เมษายน 2008, 04:14:11 PM »
เป็น html ครับ

http://www.watana-design.com

ระยะเวลาในการทำ 1 คืนครับ
เนื่องจากข้อมูลบางส่วนมีอยู่แล้วจึงไปหนักที่ดีไซน์กับ html ครับ

คิดเห็นกันยังไงก็เชิญได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

:cheesy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20, เมษายน 2008, 04:15:42 PM โดย pollock »

ออฟไลน์ เซียวเหล่งนึ่งฯ

• Global Moderator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2148
    • SMFjusthost.com
Re: Design Website ใหม่ มาให้ชมคร๊าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20, เมษายน 2008, 04:20:44 PM »
ฮ่า..  คนคอนถมเหมือนกันเลย  อยู่แถวสิรินธรหนะ

• *
Re: Design Website ใหม่ มาให้ชมคร๊าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20, เมษายน 2008, 04:23:32 PM »
อ้อ จริงๆผมเป็นคนบ้านโป่ง ราชบุรี น่ะครับ
แต่ไปเรียน ปวช. กับ ม. ที่นครปฐม ครับ

Single

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20, เมษายน 2008, 04:31:07 PM »
อือ..เฉียบ..

ดูดีมีกะตัง..ของนู๋ยังไม่เรียบร้อยดี..เลยยังไม่กล้าโชว์..

ยังลองผิดลองถูก..อยู่..
:rolleyes:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20, เมษายน 2008, 05:08:59 PM »
อือ..เฉียบ..

ดูดีมีกะตัง..ของนู๋ยังไม่เรียบร้อยดี..เลยยังไม่กล้าโชว์..

ยังลองผิดลองถูก..อยู่..
:rolleyes:

dexmore.com
ถือว่าเยี่ยมแล้วน่ะครับ เหลือแค่จัดหน้าส่วนคอนเทนท์นิดหน่อยเองครับ

ออฟไลน์ asiaboys2000

• ทาโร่คุง ตี๋น้อยเสียวๆแห่งรามคำแหง65
  • Ju
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2
  • ทาโร่คุง ตี๋น้อยเสียวๆ แห่งรามคำแหง65
    • ทาโร่คุงแฟนคลับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2008, 08:30:08 PM »
สวยมากมายเลยนะครับ กราฟฟิกสุดๆ

ออฟไลน์ gogohman

• Ju
  • *
    • get2myshop
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2008, 10:38:23 PM »
เก๋..มากครับ... :rolleyes:
*Link Removed*

ออฟไลน์ LittleCat

• ไม่เต็มบาท
  • Administrator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 434
  • ตามโลกไม่ทัน
    • บอร์ดแมวเมา
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2008, 10:53:32 PM »
เป็น html ครับ

http://www.watana-design.com

ระยะเวลาในการทำ 1 คืนครับ
เนื่องจากข้อมูลบางส่วนมีอยู่แล้วจึงไปหนักที่ดีไซน์กับ html ครับ

คิดเห็นกันยังไงก็เชิญได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

แจ่มเลยจ้ะ
(เพิ่งจะแวะไปมองๆ ... แหะๆๆ)

อันนี้เก๋ดี

อ่อ ... สบายดีไหมจ๊ะหนะ ไม่ได้โผล่บอร์ดนานเลยหนา .....
อย่าคิดว่าตนเองเก่ง อย่าคิดว่าคนอื่นขาดตนเองไม่ได้ -- หลักการในการทำงานของแมวขี้เมา

ออฟไลน์ asiaboys2000

• ทาโร่คุง ตี๋น้อยเสียวๆแห่งรามคำแหง65
  • Ju
  • *
  • ทาโร่คุง ตี๋น้อยเสียวๆ แห่งรามคำแหง65
    • ทาโร่คุงแฟนคลับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28, พฤษภาคม 2008, 04:36:01 PM »
ตอนนี้กำลังศึกษาเกี่ยวกับการเชื่อมโยง ฐานข้อมูลสมาชิกระหว่างเวปหลักกับบอร์ดอยู่ อยากรู้เรื่องเร็วๆจาง

ต้นข้าว

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12, มิถุนายน 2008, 12:27:59 PM »
งานของพี่สวยงามมากเลยค่ะ

ตอนนี้หนูกำลังเขียนเว็บส่งอาจารย์อยู่เลยค่ะ

แต่ของหนูยังทำไม่ถึงไหนเลยค่ะอยากได้วิธีทำให้สวยเหมือนของพี่บ้างคะ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2008, 09:08:12 PM »
ผมมาทางกราฟิกอ่ะครับ ถ้าเอาจริงๆก็ยังไม่ได้ถึงขั้นเก่งอะไรมากมายอ่ะครับ
แต่เขียนโปรแกรม เขียนดาต้าเบสอะไรแบบนี้ ไม่เป็นครับ เหอๆๆ
ฝึกทำเรื่อยๆ หาดูแบบต่างๆ นำมาดัดแปลง ประยุกต์ พอเราทำเป็น ออกแบบเป็นแล้ว ต่อไปก็จะสร้างงานของเราเองขึ้นมาได้ล่ะครับ
มีเวลาผมก็ยังแวะๆมาอยู่ล่ะครับ ยังคงแวะเวียนมาดูเรื่องราวต่างๆอยู่เสมอคร๊าบ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17, มีนาคม 2015, 01:20:23 PM »
แวะเข้ามาดันหน่อย คิดว่างานช่วงหลังนี้ น่าจะพอนำเสนอสู่สายตาประชาชนได้แล้ว
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pinkbubbleshop

• เครื่องสำอาง
  • Ju
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 1
    • เครื่องสำอาง
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2015, 07:54:32 PM »
งานสวยเรียบร้อย ดูแล้วน่าสนใจดีครับ

ออฟไลน์ aiboyba

• Just
  • **
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 4
    • รับจำนำโน๊ตบุ๊ค
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2015, 08:12:01 PM »
สวยสดงดงามมากครับผม
jumnum2go

ออฟไลน์ smon19

• Just M
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2015, 12:02:42 PM »
จ้างราคาเท่าไหร่ครับ pm ไปแล้วตอบกลับที่เมลล์ด้วย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 
Back to top