Home Webboard ArticlesKnowledges  

ผู้เขียน หัวข้อ: Justusers.net เปลี่ยนไป๋  (อ่าน 14142 ครั้ง)

ออฟไลน์ bomb

• Just Staff
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 27
    • IT-CLUB เว็บไซต์เพื่อการเรียนรู้
Re: Justusers.net เปลี่ยนไป๋
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17, พฤษภาคม 2008, 01:46:06 PM »

อยู่ที่นี่ ทีมงานที่ทำ Just จริงๆ มีไม่กี่คนหรอกครับ ส่วนที่เหลือ (เช่นผม) เข้ามาที่นี่ด้วยใจ

ที่นี่คือบ้านๆ หนึ่งของผม (และอีกหลายๆ คน) ถึงจะจากบ้านไปไหนไกลๆ แต่ใจก็ยังอยู่บ้านเหมือนเดิม

Just ไม่มีวันถูกลืม แน่นอน

อันนี้เห็นด้วยงับ  :dev: :dev:

๋Just จะดีได้ถ้าทุกคนช่วยกัน  ผมส่วนหนึ่งในบ้านเล็กๆหลังนี้ขอลงมือช่วยอีกคนคับ  ถ้ามีอันไหนที่ผมช่วยได้  บอกมาเลยคับ  ฝีมือสร้างเว็บผมอาจจะไม่เก่งหลายๆเรื่อง  แต่ผมก็ทำได้หลายๆอย่างคับ   พี่ๆทีมงานจัสอยากให้ช่วยทำอะไรแจ้งได้คับ

^^ ผมพร้อมจะช่วยเหลือเสมอ

---  อย่าคิดจะล้ม ทั้งๆที่ไม่ได้ยืน  อย่ายอมแพ้ทั้งๆที่ยังไม่ต่อสู้  ก้าวแรกที่พลาดไปคือก้าวใหม่ของชีวิต -----

หลายๆเว็บและก็หลายๆเป็นหนี้เว็บแห่งนี้  คนไทยไม่มีทางทอดทิ้งกันอยู่แล้วงับ   :smitten-1: :smitten-1: :azn:
-= ประเทศไทย ไม่ได้ขึ้นอยู่กับใครสองคน =-
สังคมไทยจะดีขึ้นถ้าคนไทย  รู้จักแบ่งปันสิ่งดีๆให้แก่กัน

ออฟไลน์ sak2005

• You Are Just Member
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 79
  • The Matrix by Neo
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17, พฤษภาคม 2008, 10:22:31 PM »

อะไรที่ขาดๆ หายๆ ไป  รีบๆ ทำให้เป็นปกติ เหมือนเดิมครับ คุณแอดมินที่เคารพรัก

เรียกศรัทธา JustUsers.net (สำหรับผู้ใช้งาน)  กลับมา

หากผมพิมพ์อะไรที่แรงไป ลบกระทู้ผมได้เลยครับ

[/quote]

ศรัทธาจะเกิด...ต้องรักจัสอย่างจริงใจ มิใช่แสแสร้ง
คำคม: หาความชอบ ความสามารถ ในตนเองให้เจอ แล้วลงมีอทำ ก็จะประสบความสำเร็จ.

ออฟไลน์ ~ RoNiN ~

• ~ทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย~
  • Global Moderator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 16
  • นักฆ่าไร้นาย
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17, พฤษภาคม 2008, 10:26:05 PM »
ปัญหาภายในมันเกิดที่ภายในก็ให้คนในเค้าจัดการกันเถอะครับไม่ต้องเป็นห่วง

เว็บจัสผ่านร้อนผ่านหนาวมาก็มากแล้ว

คงไม่ล้มไปง่ายๆหรอกครับ

ถึงความเห็นบางอย่างจะขัดแย้ง

แต่จุดมุ่งหมายคือให้จัสฯ คงอยู่

เท่านี้เว็บก็จะคงอยู่ต่อไปครับ

ออฟไลน์ naidb

• Just Member
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 7
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08, สิงหาคม 2008, 02:01:50 AM »
คำคมๆทั้งนั้นเลยครับทั่น :smiley: :smiley:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• Just
  • **
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 3
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15, สิงหาคม 2008, 04:46:19 PM »
ผมจากสมาชิกดั้งเดิมเมื่อ5-6ปีกลายเป็นหน้าไหม่ที่เข้าไปค้นหาอะไรแทบไม่ได้แล้ว  เปลี่ยนไปจริงๆ  เฮ้อ! :undecided: :hitwall:

ออฟไลน์ เซียวเหล่งนึ่งฯ

• Global Moderator
  • *
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2148
    • SMFjusthost.com
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15, สิงหาคม 2008, 08:22:48 PM »
ผมจากสมาชิกดั้งเดิมเมื่อ5-6ปีกลายเป็นหน้าไหม่ที่เข้าไปค้นหาอะไรแทบไม่ได้แล้ว  เปลี่ยนไปจริงๆ  เฮ้อ! :undecided: :hitwall:

ยากนะท่านเอลวิส ที่เว็บบอร์ดสักแห่งหนึ่ง  จะคงฐานข้อมูลอยู่ได้ 6 ปี ดดยไม่ล่ม ไม่เปลี่ยนแปลง ไม่เละ
3-4 ปีก็อย่างเก่งแล้วหละ  เรื่องบทความหากต้องการหาบทความเก่าๆ  หาได้จากหน้าแรก  http://www.justusers.net

และก้ต้องขออภัยทุกท่าน ณ รีพลายนี้ด้วย   
หากผู้ดูแลจัสต์หน้าใหม่ๆ ได้สร้างความลำบากใจ ความขัดข้องใจแก่สมาชิกทุกๆท่าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 
Back to top