Home Webboard ArticlesKnowledges  

Welcome to       :: JustUsers.net ::       การให้ ... คือสิ่งที่เรามีเหมือนกัน       กลับมารับใช้เพื่อนๆ เหมือนเดิมตลอดไป....!!    

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากย้ายแถบเมนูไปข้างหน้าจอทำไงครับ  (อ่าน 5092 ครั้ง)

ออฟไลน์ vilet224

• -Mod SMF-
  • *
  • ID : 13518
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 129
    • รับทำเว็บบอร์ด
คือผมอยากย้ายแถบเมนูไปทางซ้ายมือจากด้านบนอะครับ ต้องเข้าไปปรับโค้ดยังไงบ้างหรอครับ
ตรงแถบเมนูที่จะมี หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ข้อมูลส่วนตัวอะครับ อยากย้ายให้มาอยู่ทางซ้ายมือ
ต้องแก้ไขส่วนไหนครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณความรู้ดีๆ ที่มีให้กัน Justusers

ออฟไลน์ เซียวเหล่งนึ่งฯ

• Global Moderator
  • *
  • ID : 8
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2201
    • SMFjusthost.com
Re: อยากย้ายแถบเมนูไปข้างหน้าจอทำไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กันยายน 2555, 23:54:18 น. »
web url?

• -Mod SMF-
  • *
ขอบคุณความรู้ดีๆ ที่มีให้กัน Justusers

ออฟไลน์ เซียวเหล่งนึ่งฯ

• *
  • ID : 8
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2201
    • SMFjusthost.com
Re: อยากย้ายแถบเมนูไปข้างหน้าจอทำไงครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กันยายน 2555, 13:50:11 น. »
เว็บโดนแขวนไปแล้ว

• -Mod SMF-
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กันยายน 2555, 19:23:20 น. »
เว็บโดนแขวนไปแล้ว

:crying: :crying: ทำไมจู่ๆ ลบเว็บหนังผมทิ้งสะงั้น คนอื่นเขาเปิดกันตั้งเยอะ  :crying: :crying: มะโดนลบเลย แปลกแฮะ
แถมผมเริ่มใช้ไม่ถึง 1เดือน หน้าจะเตือนก่อนครับ ถ้าเตือนแล้วผมยังไม่แก้ไขแล้วลบผมไม่ว่าเลย รวมเป็นเงินทั้งหมดก็ 1พันกว่าบาทใช้ยังไม่ครบเดือนปิดสะแหละ

ถ้าเขาส่งข้อความมาเตือนผมก็จะไดแก้ไขให้ แต่นี้ไม่บอกเลยคำถ้าผมไม่โทรไปถามคงโง่อยู่นานเลย :crying: :crying:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กันยายน 2555, 19:57:23 น. โดย vilet224 »

ออฟไลน์ ไก่ขี้เมา®

• ไม่เต็มบาท™
  • *
  • ID : 10739
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 1026
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กันยายน 2555, 20:25:38 น. »
คิดว่าทางเว็บเค้ามีเงื่อนไขให้ท่านอ่านก่อนใช้แล้ว (ทุกๆ ที่ก็มักจะเป็นแบบนี้)
http://support.dragonhispeed.com/term.php
อ้างถึง
ผู้ให้บริการขอสงวนสิทธิ์ที่จะไม่ให้บริการเว็บไซต์ดังต่อไปนี้

....
เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้องกับ Download, MP3 , Software , VDO & Voice Clips , Music Online ที่ถูกต้องตามกฎหมายและผิดกฏหมายทุกประเภท ซึ่งรวมไปถึงนามสกุลไฟล์อื่นๆ ที่พยายามหลบเลี่ยงด้วยก็ตาม ละเมิดเครื่องหมายการค้า ลิขสิทธิ หรือ ทรัพย์สินทางปัญญา ของผู้อื่นหรือคณะบุคคลอื่นในทุกประเทศทั่วโลก การขู่คุกคาม การโกง การแจ้งข้อมูลอันเป็นเท็จ เผยแพร่สิ่งหยาบคาย ยาเสพติด

....ทางผู้ให้บริการ ขอปฏิเสธความรับผิดชอบแก่เว็บไซต์นั้น จะไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้นรวมทั้งจะงดให้บริการ Domain Name นั้นทันที พร้อมทั้งไม่คืนค่าบริการใดๆทั้งสิ้น พร้อมทั้งอาจจะฟ้องร้องเรียกค่าเสียหายที่เกิดขึ้น โดยขึ้นอยู่กับการพิจารณาเบื้องต้นจากผู้ให้บริการ เป็นสำคัญ

เว็บที่เค้าเปิดๆ กันแบบที่ท่านว่ามาน่ะ เค้าไม่ได้เช่า share host นะครับ ส่วนมากจะวาง host กันเอง อยากทำอะไรก็ทำ ไม่มีใครห้ามได้
 :tongue:

:boxing: :boxing: :boxing:

ชื่อ: อีเมล์:
ยืนยัน:
ดอยอินทนนท์ อยู่ในจังหวัดอะไร:

ใส่รูปในกระทู้ คลิก >>
Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Back to top