Home Webboard ArticlesKnowledges  
ข่าวประกาศ:

:: กติกา มารยาท ในการใช้งานเว็บบอร์ด ::
กรุณากรอกอีเมล์จริงในการสมัคร และรับอีเมล์ยืนยันเพื่อใช้งานในบอร์ด
ถ้าไม่พบเมล์ลองดูที่ถังขยะ..!!

Welcome to       :: JustUsers.net ::       การให้ ... คือสิ่งที่เรามีเหมือนกัน       กลับมารับใช้เพื่อนๆ เหมือนเดิมตลอดไป....!!    

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมดูเวป youtube ไม่ได้ครับ ?  (อ่าน 380667 ครั้ง)

ออฟไลน์ B_O_Y

• ถ้าเราเปลี่ยนความคิดได้ เราก็เปลี่ยนชีวิตได้
  • Just Member
  • ID : 1159
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 64
ทำไมดูเวป youtube ไม่ได้ครับ ?
« เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 19:28:01 น. »
เข้าไปดูอะไรไม่ได้เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2551, 19:31:21 น. โดย B_O_Y »

ออฟไลน์ เซียวเหล่งนึ่งฯ

• Global Moderator
  • *
  • ID : 8
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2201
    • SMFjusthost.com
Re: ทำไมดูเวป youtube ไม่ได้ครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 19:37:34 น. »
เหอๆๆๆ  เน็ตทีโอทีรึเปล่า 

ถ้าใช่ ก้ทำใจ (เป็นเหมือนกัน)

Last Edit by LittleCat : สะกดผิดอ่ะจ้ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2551, 20:41:52 น. โดย LittleCat »

• ถ้าเราเปลี่ยนความคิดได้ เราก็เปลี่ยนชีวิตได้
Re: ทำไมดูเวป youtube ไม่ได้ครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 19:39:44 น. »
เง้อ...ซะงั้น.. :crying:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 19:41:02 น. »
อุตส่าห์ใช้เป็น ADSL แล้วนะเนี่ย งั้นถ้าดูเวปนี้ไม่ได้แล้วจะเปลี่ยนทำไมกันเล่าพี่น้องคร๊าบบบ..

kaikimao

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 19:42:09 น. »
เปลี่ยนใจไปใช้เน็ตสามทีก็แล้วกันครับ (ที ที และ ที)

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 19:43:31 น. »
เปลี่ยนใจไปใช้เน็ตสามทีก็แล้วกันครับ (ที ที และ ที)

เขตุที่กระผมสิงห์อยู่้นะขณะนี้มันไม่มีน่ะสิครับ พี่น้องครับ...เฮ้อ

kaikimao

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 19:44:33 น. »
ผมเองก็อยากเปลี่ยน (ตอนนี้ราคาเท่ากัน ได้ตั้งสองเม็ก  :tickedoff: )

ติดอยู่ที่ว่า ถ้าไปยกเลิกเจ้าที่ใช้อยู่ ต้องเสียสามพันกว่า  :cry:

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 19:46:41 น. »

ติดอยู่ที่ว่า ถ้าไปยกเลิกเจ้าที่ใช้อยู่ ต้องเสียสามพันกว่า  :cry:

แว๊กกกก....สามพัน !? อย่างงี้ต้องร้องเรียนแล้วครับพี่น้องครับ ไม่ช้าก็เร็วต้องเราหรือเค้าหรือใครซักคนถกประเด็นนี้ขึ้นมาคุยในสภาแน่นอนครับพี่น้องครับ...

ออฟไลน์ เซียวเหล่งนึ่งฯ

• Global Moderator
  • *
  • ID : 8
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2201
    • SMFjusthost.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 19:50:58 น. »
เคยคุยกับพนักงานที่มาซัพพอร์ต  เขาก้บอกว่าต้องทำใจพี่  องค์กรมันใหญ่เกินไป มันอืดอาด ถ้าเขาทำบริษัทลูกก้น่าจะมีประสิทธิภาพกว่านี้

ปัญหามันเลยกลายเป็นพวกเราที่ต้องรับเคราะห์  วันดีคืนดีก็แบนวิธหมด     ลมแรงหน่อยก้ล่ม    เข้าเว็บนอกก็ไม่ได้
มัดมือชกดดยปริยาย  จะใช้ของ3ทีก็ต้องขอเบอร์ใหม่ 

ถ้าเปิดตลาดอินเตอร์เน็ตต่างจังหวัดให้เสรีกว่านี้   ทีโอทีอย่าหวังจะได้กินเงินชาวบ้านเลย

kaikimao

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2551, 20:12:43 น. »

แว๊กกกก....สามพัน !? อย่างงี้ต้องร้องเรียนแล้วครับพี่น้องครับ ไม่ช้าก็เร็วต้องเราหรือเค้าหรือใครซักคนถกประเด็นนี้ขึ้นมาคุยในสภาแน่นอนครับพี่น้องครับ...

จะร้องเรียนไปใยพี่น้องเอ๋ย ตอนที่เราทำสัญญากะเค้า (ไม่เสียเงินซักบาท) เค้าก็เขียนไว้แล้วว่าถ้าเรายกเลิกก่อนเวลาอันควร ต้องจ่ายค่าเสียเวลาให้เค้าเท่าไร
 :cry:

ออฟไลน์ siroch_24rr

• Ju
  • *
  • ID : 552
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 3
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2551, 16:41:51 น. »
ของผมก็เป็นเหมือนกัน  อย่างในรูปนั่นแหละครับ  ผมเองก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าเกิดจากอะไร  เพิ่งคุยกัยคุณแมวน้อยไปเมื่อวานนี้เอง   ถ้าเป็นที่ ที โอ ที  เรามีปัญหาแบบที่ว่านี้แล้วเราแจ้งไปที่เจ้าหน้าที่ที่ดูแล  ADSL  เขาจะมีวิธีแก้ให้เราไม๊เนี่ย

สำหรับท่านที่อยากจะเปลี่ยนไปใช้ของ 3 ที  ก็ต้องทนใช้ไปให้ครบ 1 ปี ก่อนตามสัญญา  เฮ้อ......แล้วเราจะทำยังไงกันดี
ใครที่มีประสพการณ์เรื่องนี้ ถ้าผ่านไป ผ่านมา ลองเข้ามาแนะนำกันหน่อยนะครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2551, 18:03:47 น. »
เอ..โดนกันถ้วนหน้าเลยนะครับพี่น้องครับ ฮ่าฮ่า..

อย่างงี้มันต้องใช้วิชามารดีหรือล่ะครับพี่น้องครับ ?
ยังไม่เคยหรอกครับ แต่คิดว่าถ้าจะใช้ที่อยู่ของบ้านอื่นเข้าไปชมจะยังไงน้อ..?
คงเข้าใจกันแล้วใช่ไม๊ึครับพี่น้องครับ ...(^^;)

ออฟไลน์ skp_sketch

• Ju
  • *
  • ID : 1772
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2551, 11:23:51 น. »
ใช่ครับ จิงผมก็ใช้ tot เป็นเหมือนกับทุกท่านครับ แต่พอดีไปโพสถามเวปบอร์ด แบไต๋ เข้าให้เวปเข้าผ่านมาครับ คือต้องเข้าผ่านเวปนี้ครับ

newbielink:http://www.ninjacloak.com/ [nonactive]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิถุนายน 2551, 11:25:43 น. โดย skp_sketch »

ออฟไลน์ YKK

• Just M
  • ID : 120
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 38
    • ทดสอบความเร็วอินเทอร์เน็ต
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2551, 07:50:12 น. »
เหอๆๆๆ  เน็ตทีโอทีรึเปล่า 

ถ้าใช่ ก้ทำใจ (เป็นเหมือนกัน)

Last Edit by LittleCat : สะกดผิดอ่ะจ้ะ

ใช้เน็ต TOT เข้าไปดูYoutubeด้วย Portable Opera Tor ได้ครับ

ฟังค์ชั่น Enable Proxy Server(อยู่ตรงTaskbar ช้าแต่ชัวร์)    ถ้าไม่ใช้ฟังค์ชั่นนี้ดูไม่ได้

Portable Opera Tor [9 MB]

http://www.hotlinkfiles.com/files/1471007_mtbum/OperaPortable.rar

:dev: :dev: :dev:

YKK

ออฟไลน์ siroch_24rr

• Ju
  • *
  • ID : 552
  • เห็นด้วย&ขอบคุณ: 3
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2551, 16:56:54 น. »
                                 :yaahoo:     "We're sorry, this video is no longer available.      :yaahoo:

ลองเข้าไปดูที่นี่ก็ได้นะครับ

http://www.com-th.net/webboard/index.php?topic=76715.0

ชื่อ: อีเมล์:
ยืนยัน:
จงเขียนชื่อจังหวัด "พะนะคอนสีอะยุดทะยา" ให้ถูกต้อง:

ใส่รูปในกระทู้ คลิก >>
Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Back to top